2 ชิ้น / ล็อต 2.4 กิกะเฮิร์ตซ์ 3dBi WiFi 2.4 กรัมเสาอากาศอากาศ RP-SMA ชายเราเตอร์ไร้สาย + 17 เซนติเมตร PCI ...

ดูเพิ่มเติม

12 ชิ้น / เซ็ต FTTH ไฟเบอร์ออปติกชุดเครื่องมือด้วยไฟเบอร์ต -70 ~ + 10dBm Optical Power Meter ภาพความผิด Lca...

-63%
ดูเพิ่มเติม

2 เซ็ต / ล็อต 433 เมกะเฮิร์ตซ์ 100 เมตรไร้สายโมดูลชุด (ASK ส่งสัญญาณ STX882 + ASK รับ SRX882) + 4 ชิ้นทองแด...

-25%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ใหม่มือถือตัวชี้เลเซอร์ 20 มิลลิวัตต์ 20 กิโลเมตรใยแก้วนำแสงที่ตั้งความผิดของภาพ, ทดสอบผลิตภัณฑ์เลเ...

ดูเพิ่มเติม

2 ชิ้น 433 เมกะเฮิร์ตซ์ RF LoRa โมดูล SX1278 PM1280 การสื่อสารทางไกลรับและส่งสัญญาณ SPI LORA IOT + 2 ชิ้น 4...

-10%
ดูเพิ่มเติม

Htb-3100ab ใยแก้วนำแสงแปลงสื่อไฟเบอร์ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์เดี่ยวแปลง 25 กิโลเมตร SC 10/100 เมตรโหมดเดียวเส...

ดูเพิ่มเติม

เสาอากาศ 4G เสาอากาศกลางแจ้งเสาอากาศยากิ 20dBi ไม่มีสัญญาณโทรศัพท์หญิงยอมรับเสาอากาศสำหรับเครื่องขยายสัญญาณ...

-47%
ดูเพิ่มเติม

JAKCOM RDW ID Card Reader คัดลอก 125 กิโลเฮิร์ตซ์บัตรประจำตัวประชาชนสำหรับ R3 แหวนสมาร์ท

-10%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 2016 ภาพความผิด L Ocator 30 มิลลิวัตต์ตรวจจับเอฟซีชายกับหญิง LC อะแดปเตอร์ LC / SC / ST / เอฟซีเชื่...

ดูเพิ่มเติม

SM SX PVC 3 มม. 30 เมตรสายจัมเปอร์ใยแก้วนำแสง SC / APC SC / APC-SC / APC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ดูเพิ่มเติม

ยากิเสาอากาศ 3G WCDMA 18dbi เสาอากาศกลางแจ้ง 3G บูสเตอร์เสาอากาศกับ N- หญิงสัญญาณมือถือทวน Booster โทรศัพท์...

-47%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 2018 ใหม่ 13 ชิ้น / เซ็ต FTTH ไฟเบอร์ออปติกชุดเครื่องมือที่มี FC-6S มีดและพลาสติก 5 มิลลิวัตต์ภาพคว...

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 30 มิลลิวัตต์ภาพความผิด L Ocator เคเบิ้ลไฟเบอร์ทดสอบเอฟซีชายกับ LC หญิงอะแดปเตอร์สำหรับ LC / SC / S...

ดูเพิ่มเติม

Superbat รถเสาอากาศสำหรับ DAB DAB + AM / วิทยุ FM ในตัวเครื่องขยายเสียง SMA ชายเชื่อมต่อสากลหลังคาเมาก้านเส...

-12%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 10mw Fiber Optic Visual Fault Locator สำหรับ 2.5mm connecter Mini RGT เครื่องทดสอบเลเซอร์สีแดงสำหรั...

ดูเพิ่มเติม

GSM 850/900/1800/1900 เมกะเฮิร์ตซ์คงที่ขั้วไร้สายพร้อมจอแสดงผล LCD, สนับสนุนระบบเตือนภัย, PABX, เสียงที่ชัด...

-12%
ดูเพิ่มเติม

2019 ใหม่ SURECOM SW-102 ที่มีสามอะแดปเตอร์ 125-520 เมกะเฮิร์ตซ์ดิจิตอล VHF / UHF Power & SWR Meter สำหรับร...

-15%
ดูเพิ่มเติม

เสาอากาศ 5.8G 5DB เสาอากาศในตัวอัตราขยายสูงด้วยสายเคเบิล 1.13 15 ซม. 2 ชิ้น

ดูเพิ่มเติม

JAKCOM ACR122u คัดลอกบัตร IC 13.56mhz บัตร IC สำหรับ R3 แหวนสมาร์ท

-10%
ดูเพิ่มเติม

433 เมกะเฮิร์ตซ์เสาอากาศ 5dbi SMA เสียบเชื่อมต่อตรง Wifi สำหรับแฮมวิทยุ + SMA กั้นหญิงเพื่อ Ufl./IPX ผมเปีย...

ดูเพิ่มเติม

1090 เมกะเฮิร์ตซ์เสาอากาศ ADS-B / TCAS / SSR 3DBi กำไร MCX ชายเชื่อมต่ออากาศฐานแม่เหล็ก RG174 3 เมตรสัญญาณ ...

ดูเพิ่มเติม

433 เมกะเฮิร์ตซ์ ASK เครื่องส่งสัญญาณไร้สายรับโมดูลชุด (1 ชิ้นส่งสัญญาณ STX882 + 1 ชิ้นรับ SRX882 + 2 ชิ้นฤ...

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ฟิวชั่นเชือกไฟฟ้าก้าน (DVP-720B / 730/750) 1 คู่จัดส่งฟรี

ดูเพิ่มเติม

10 ชิ้น SC / APC ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว (G652D, G657A1, G657A2, G657B3) -0.9 มิลลิเมตรสาย

ดูเพิ่มเติม

ใยแก้วนำแสง Toolkit กล่องเครื่องมือ / แพคเกจชุดเครื่องมือพิเศษ FTTH เครื่องมือเครือข่ายเครื่องมือถุงเปล่าชุ...

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI โลหะสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติคอลทดสอบแหล่งกำเนิดแสงสีแดง 20 มิลลิวัตต์ 20 กิโลเมตรไฟเบอร์ออปติกภาพความผ...

-5%
ดูเพิ่มเติม

จัดส่งฟรี 2 ชิ้น / ล็อต Lora1276F30 1 วัตต์ 6-8 กิโลเมตรทางไกลและความไวแสงสูง (-120 dBm) 868 เมกะเฮิร์ตซ์ไร...

ดูเพิ่มเติม

CATV กระจายเสียงโทรทัศน์ YJ350C -50 ~ + 26dBm แบบพกพามินิไฟเบอร์ออฟติคัลพาวเวอร์มิเตอร์

ดูเพิ่มเติม

20 Pairs X ปุ่มปรับระดับเสียง + ปุ่มเลือกช่อง EP450 MTX960 GP328PLUS

ดูเพิ่มเติม

สายเคเบิล QSFP QSFP-H40G-CU2M CAB-Q-Q-2M QFX-QSFP-DAC-2M QSFP + 40G Passive โดยตรงแนบสายทองแดง 30AWG

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 1-5 มิลลิวัตต์ภาพความผิด L Ocator ใยแก้วนำแสงเลเซอร์ตัวชี้สายเคเบิล Meter Tester สำหรับ CATV ไฟเบอร...

ดูเพิ่มเติม

26 In 1 ไฟเบอร์ออปติก FTTH ชุดเครื่องมือด้วยเครื่องตัด Clouser และหลอดหลวม s tripper จัดส่งฟรี

-5%
ดูเพิ่มเติม