GSM 850/900/1800/1900 เมกะเฮิร์ตซ์คงที่ขั้วไร้สายพร้อมจอแสดงผล LCD, สนับสนุนระบบเตือนภัย, PABX, เสียงที่ชัด...

-18%
ดูเพิ่มเติม

Htb-3100ab ใยแก้วนำแสงแปลงสื่อไฟเบอร์ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์เดี่ยวแปลง 25 กิโลเมตร SC 10/100 เมตรโหมดเดียวเส...

ดูเพิ่มเติม

SM SX PVC 3 มม. 30 เมตรสายจัมเปอร์ใยแก้วนำแสง SC / APC SC / APC-SC / APC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ดูเพิ่มเติม

12 ชิ้น / เซ็ต FTTH ไฟเบอร์ออปติกชุดเครื่องมือด้วยไฟเบอร์ต -70 ~ + 10dBm Optical Power Meter ภาพความผิด Lca...

-64%
ดูเพิ่มเติม

2 เซ็ต / ล็อต 433 เมกะเฮิร์ตซ์ 100 เมตรไร้สายโมดูลชุด (ASK ส่งสัญญาณ STX882 + ASK รับ SRX882) + 4 ชิ้นทองแด...

-25%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ใหม่มือถือตัวชี้เลเซอร์ 20 มิลลิวัตต์ 20 กิโลเมตรใยแก้วนำแสงที่ตั้งความผิดของภาพ, ทดสอบผลิตภัณฑ์เลเ...

-5%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 10 มิลลิวัตต์ปากกาประเภทพลาสติกภาพความผิด Locator Fiber Optic Cable Tester Meter สำหรับ CATV

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI FC-6S ไฟเบอร์ตเครื่องมือการเชื่อมต่อเย็นใยแก้วนำแสงมีดสำหรับซูมิโตโมเคลือบเส้นผ่าศูนย์กลาง: 250um -...

ดูเพิ่มเติม

SFP-H10GB-CU2M 10G 2M SFP + DAC เคเบิล 10GBASE-CU เรื่อย ๆ โดยตรงแนบทองแดง Twinax SFP เคเบิลยังสำหรับ Ubiqu...

-15%
ดูเพิ่มเติม

2 ชิ้น 433 เมกะเฮิร์ตซ์ RF LoRa โมดูล SX1278 PM1280 การสื่อสารทางไกลรับและส่งสัญญาณ SPI LORA IOT + 2 ชิ้น 4...

-11%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI All-IN-ONE OpticalAll-IN-ONE ไฟเบอร์ออฟติคัลมิเตอร์ไฟฟ้า -70 ถึง + 10dBm 1 มิลลิวัตต์ 5 กิโลเมตรทดส...

-5%
ดูเพิ่มเติม

Superbat RF เชื่อมต่อคู่สายรถยนต์ HSD Fakra Z Waterblue จีบหญิงแจ็ค 90 องศามุมขวาเชื่อมต่อสำหรับสายเคเบิล D...

-12%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 30 มิลลิวัตต์ภาพความผิด L Ocator เคเบิ้ลไฟเบอร์ทดสอบเอฟซีชายกับ LC หญิงอะแดปเตอร์สำหรับ LC / SC / S...

-5%
ดูเพิ่มเติม

1 ชิ้น 802.11b / g / n 2.4 กรัม 22dBi เสาอากาศกําไรสูง WIFI B Ooster ไร้สาย Lan รอบทิศทาง RP-SMA เสาอากาศ

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ไฟเบอร์ออฟติคัลพาวเวอร์มิเตอร์ DXP-20B -70 ~ 10dBm ปรับจัดการสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Tester สำหรับ FC ...

-5%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ไฟเบอร์ต SKL-6C มีดตัดสาย FTTT มีดไฟเบอร์ออปติกเครื่องมือความแม่นยำสูงตัด 16 ใบมีดพื้นผิว

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 5 มิลลิวัตต์ปากกาโลหะสไตล์ไฟเบอร์ออปติกภาพความผิด L Ocator เลเซอร์สีแดงเคเบิ้ลเครื่องทดสอบเครื่องมื...

ดูเพิ่มเติม

สายเคเบิล QSFP QSFP-H40G-CU2M CAB-Q-Q-2M QFX-QSFP-DAC-2M QSFP + 40G Passive โดยตรงแนบสายทองแดง 30AWG

ดูเพิ่มเติม

Gsmjustoncct 2017new 100% originl UFI DONGLE / Ufi Dongle ทำงานร่วมกับกล่อง ufi

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 30 มิลลิวัตต์ภาพความผิด L Ocator แหล่งกำเนิดแสงสีแดงสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Tester เครื่องมือทดสอบ 15-...

-5%
ดูเพิ่มเติม

Superbat 50 โอห์ม 868 เมกะเฮิร์ตซ์เสาอากาศ 3dbi อากาศสัญญาณยางสนับสนุน 60 วัตต์อินพุต SMA ชายเสียบตรงเชื่อม...

-15%
ดูเพิ่มเติม

20KM SC to RJ45 Gigabit Ethernet Media Converter, โหมดเดี่ยว Dual SC ไฟเบอร์, 1000Base-LX ถึง 10/100 / 1000...

ดูเพิ่มเติม

SFP-H10GB-CU1M 10G 1M SFP + DAC เคเบิล 10GBASE-CU เรื่อย ๆ โดยตรงแนบทองแดง Twinax SFP เคเบิลยังสำหรับ Ubiqu...

ดูเพิ่มเติม

GRANDWAY F2H 1310 / 1550nm 26/24 dB ในตัวที่ตั้งภาพความผิดพลาด (VFL) และมิเตอร์ไฟฟ้า (PM) SM ใยแก้วนำแสง OT...

ดูเพิ่มเติม

10 ชิ้นนาโกย่า NA-771 SMA-F Dual B And เสาอากาศ 144/430 เมกะเฮิร์ตซ์สำหรับ B Aofeng UV-5R UV-B5 BF-888S UV-...

-15%
ดูเพิ่มเติม

Superbat 2dbi 824-960 เมกะเฮิร์ตซ์ 1710-1990 เมกะเฮิร์ตซ์ GSM / UMTS / HSPA / CDMA เสาอากาศ Fakra D หญิงแจ็...

-12%
ดูเพิ่มเติม

JAKCOM 08CD สำเนาบัตร IC 13.56mhz IC Card สำหรับ N2 Smart Nail

-10%
ดูเพิ่มเติม

2 Audio Over FC Extender ไฟเบอร์ออปติก (ขาเดียว) เครื่องส่งสัญญาณและตัวรับสัญญาณสำหรับชุดระบบกระจายเสียงเสี...

-22%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI All-IN-ONE FTTH ไฟเบอร์ออฟติคัลมิเตอร์ไฟฟ้า -70 ถึง + 10dBm และ 1 มิลลิวัตต์ 5 กิโลเมตรทดสอบสายเคเบ...

-5%
ดูเพิ่มเติม

โทรศัพท์ fixe sans fil GSM850 900 1800 1900 เมกะเฮิร์ตซ์คงที่ขั้วไร้สายโทรศัพท์ FCT GSM PBX PABX GSM โทรศัพ...

-43%
ดูเพิ่มเติม

Mini PABX MS108-GSM ระบบโทรศัพท์ PBX พร้อมซิมการ์ดสำหรับใช้ในบ้านและสำนักงาน

ดูเพิ่มเติม

แผ่นยางของ INNO ไฟเบอร์ต VF-78 VF-15 VF-15H V7

ดูเพิ่มเติม